หลังผ่าตัดเราพอใจกับผลลัพธ์มาก ๆ
เราทำจมูกกับโครงหน้าที่ AB สิ่งแรกที่ทำทุกวันคือการส่องกระจกทุกเช้า 5555 เพราะก่อนหน้านี้เคยทำจมูกไปเเล้วแต่จมูกยังดูกว้างและใหญ่อยู่ เวลาถ่ายรูปไม่สวยเลย
อย่างไรก็ตามหลังผ่า ทั้งจมูกและโครงหน้า มันดีมาก จมูกทรงก็ได้ตามเรฟที่ให้คุณหมอเลย ทรงจมูกสวยมากและก็เป็นธรรมชาติ !!!
โครงหน้าละมุมมาก เป็นรูปไข่แบบที่ต้องการเลย ขอบคุณหมอมาก ๆ จริง ๆ *-*